Lễ công bố và trao Quyết định về công tác cán bộ
Cập nhật : 9:19 Thứ ba, 16/4/2024
| Lượt xem:
848
(hocmon.gov.vn) Sáng 15 và 16/4, Huyện ủy tổ chức Lễ công bố và trao Quyết định về công tác cán bộ tại các xã: Đông Thạnh, Thới Tam Thôn, Xuân Thới Thượng và Bà Điểm. Đồng chí Nguyễn Anh Tuấn - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy chủ trì. Tham dự có các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy; Thường trực HĐND - UBND huyện…
Lãnh đạo huyện và lãnh đạo xã Xuân Thới Thượng chụp hình lưu niệm với đồng chí Lê Đình An
Theo nội dung Quyết định số 1178-QĐ/HU, ngày 12/4/2024 của Huyện ủy chỉ định đồng chí Lê Đình An - Ủy viên Ban Thường vụ Hội Nông dân huyện tham gia Ban Chấp hành Đảng bộ xã Xuân Thới Thượng, nhiệm kỳ 2020 - 2025.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.hocmon.gov.vn/UploadImages/hocmon/banvanhoa/2024_4_16/1x2a3929_164202414.JPG?w=1130)
Lãnh đạo huyện và lãnh đạo xã Đông Thạnh chụp hình lưu niệm với đồng chí Nguyễn Thị Phương Thảo
Quyết định số 1638/QĐ-UBND ngày 11/4/2024 của UBND huyện, điều động đồng chí Nguyễn Thị Phương Thảo - Trưởng phòng Hành chính - Tổng hợp Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thông huyện đến công tác tại UBND xã Đông Thạnh.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.hocmon.gov.vn/UploadImages/hocmon/banvanhoa/2024_4_16/z534951731273967be8be380d3aa86757549791c090738_164202414.jpg?w=1130)
Lãnh đạo huyện và lãnh đạo xã Thới Tam Thôn chụp hình lưu niệm với đồng chí Nguyễn Thị Hoài Thương
Quyết định số 1636/QĐ-UBND ngày 11/4/2024 của UBND huyện điều động đồng chí Nguyễn Thị Hoài Thương - Chuyên viên Phòng Tư pháp huyện đến công tác tại UBND xã Thới Tam Thôn.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.hocmon.gov.vn/UploadImages/hocmon/banvanhoa/2024_4_16/1v6a5536_164202414.JPG?w=1130)
Lãnh đạo huyện và lãnh đạo xã Bà Điểm chụp hình lưu niệm với đồng chí Lê Trung Tính
Quyết định số 1637/QĐ-UBND ngày 11/4/2024 của UBND huyện quyết định về việc tiếp nhận, điều động đồng chí Lê Trung Tính - Chuyên viên Ban Tổ chức Huyện ủy đến công tác tại UBND xã Bà Điểm. Quyết định số 1177-QĐ/HU ngày 12/4/2024 của Huyện ủy, Ban Thường vụ Huyện ủy quyết định chỉ định đồng chí Lê Trung Tính - Chuyên viên Ban Tổ chức Huyện ủy tham gia Ban Chấp hành Đảng bộ xã Bà Điểm, nhiệm kỳ 2020 - 2025.
Các Quyết định có hiệu lực kể từ ngày 19/4/2024
Tác giả: BAN BIÊN TẬP