15/7/2022 16:6
(hocmon.gov.vn) Sáng ngày 15/7, UBND huyện tổ chức Hội nghị Sơ kết công tác Quân sự, quốc phòng địa phương 6 tháng đầu năm và triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2022. Đến dự có Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện Dương Hồng Thắng; Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Chỉ huy trưởng Ban Chỉ huy Quân sự huyện, Thượng tá Mai Công Tiện; lãnh đạo Phòng, ngành huyện; lãnh đạo Đảng ủy, UBND, Ban Chỉ huy Quân sự các xã - thị trấn.